สวัสดีครับ สมาชิกทุกคน ผม อาร์ม ตอนนี้อายุ 24 ปี ผ่านเรื่องราวผู้หญิงมาหลายครั้งในชีวิต เท่าที่นั่งนับดูเห็นจะประมาณ 10 คนเห็นจะได้ นับตั้งแต่อายุ 16 ตอนเปิดจุกครั้งแรก จนมาถึงตอนนี้ 24 ปัจจุบันมีคนสุดท้ายที่คิดว่าจะใช้ชีวิตไปด้วยกันแล้วครับ เรื่องราวที่จะนำมาเล่าในวันนี้ เป็นเหตุการจริง ที่เกิดขึ้น ตอนอายุได้ 21 ปี

ตอนนั้น อายุ 22 มีแฟนคนที่เท่าไรก็ไม่รุ้ครับ จำไม่ได้ แต่แฟนคนนี้นิสัยดีครับ เป็นผู้หญิงคนเดียวที่ผมเป็นแฟนด้วย แต่ไม่ได้ฟัน ไม่ได้เป็นเพราะผมไม่ค่อยคิดอะไร ช่วงนั้นกิ๊กเยอะมาก เลยอยากแต่จะฟันคนที่แรงกว่าเธอ แฟนผมชื่อ A(นามสมมุติ) อายุ 19 เราห่างกันปีเดียว เป็นคนที่ผมพามาหาพ่อ หามแม่บ่อยครับ เรียกง่ายๆว่าเปิดตัวกันเลย แม่ผมเค้าบอกว่า ถ้าคิดที่จะมีแฟนก็ต้องทำใให้ถูกต้อง ไม่ใช่หลบๆซ่อน น้อง A มาเที่ยวบ้านผมบ่อย และก็จะมีเพื่อนมาด้วยประจำ 2คน คือ น้องเจน กับน้องแนน ผมจะแอบปลื้มน้องเจนมากๆ เธอขาว ขาวมากครับ เรียกได้ว่า กระดาษ A4 ดีๆนี้เอง แล้วเธอก็สวยด้วย อีกอย่างนึง อกเธอเรียกได้ว่า ใครเห็นก็ต้องคิดอยากจะจับกันหล่ะครับ

พวกเธอสามคนจะมาบ้านผมกันบ่อย มาทำรายงานบ้าง นั่งเล่นบ้าง  เจนกับแนน มีแฟนแล้วทั้งคู่ แต่ไม่ค่อยได้ไปบ้านแฟน เวลาเจนมาทีไรผมเป็นต้องควยแข็งทุกที ก็เธอเล่นใส่ขาสั้นจู๋มาบ้าง เสื้อคอกว้างบ้าง เสื้อรัดเห็นขอบเสื้อในบ้าง แต่ที่เด็ดสุดคือ ชุดนักศึกษาที่เธอใส่มาบ่อยๆ คือตอนเย็นเนี้ย แฟนผมเลิกเรียนแล้วมักจะแวะมาบ้านผม ก็มากันทั้งสามคน มานั่งทำการบ้านตรงม้าหินอ่อนข้างห้องผม มีวันนึงเธอนั่งอยู่มาหินอ่อน หันหน้าเข้าห้องผมพอดี ผมมองแล้วก็นึกในใจว่า ถ้าไปแอบมองตรงหน้าต่างจะเห็นมั้ย เท่านั้นแหละะผมรีบเดินเข้าห้องไปลองมองดู สุดย๊อดดด มันเห็นจริงๆครับ สีดำ มันน่าค้นหาซะจิงๆ ควยผมแข็งมาก ผมไม่ลังเล่นใจเลยที่จะเล่นว่าว พร้อมจินตนาการ ไปต่างๆๆ นานา มันสุดยอดมากครับ และเหมือนอไรหลายอย่างเป็นใจ เธอนั่งแหกให้เต็มที่เลยครับ.........ผมคิดในใจว่า ถ้าผมได้ซัดเธอ มันคงจะมันส์หน้าดู.........จากนั้นไม่นานครับผมก็เลิกกับแฟน ด้วยความไม่เข้าใจกันหลายประการ อาทิตแรกๆที่เลิก ผมฟูมฟายมาก เที่ยวผับทุกคืน

และคืนนี้ก็เช่นเคย เพื่อนโทรมาชวนไปผับกัน วันนี้ว่าจะไปไกลหน่อย ผมเลยบอกเพื่อนว่า เด๋ววันนี้กูเอารถไปเอง จากนั้นต่างคนต่างก็แยกย้ายกันไป นัดกันไว้ว่า 5 ทุ่ม เจอกันที่ผับแห่งนึง ที่บางแสน ผมออกจากบ้านประมาณสามทุ่มครึ่ง แวะเติมน้ำมันที่ปั้มในพัทยา ตอนเติมน้ำมันอยู่ ผมมองไปที่เซเว่น เห็นผู้หญิงคนนึง คุ้นๆ ยืนอยู่หน้าเซเว่น "เฮ้ย เจน นิหว่า ผมพูดกับัวเองในรถ" พอผมเติมน้ำมันเส็ด ผมก็เลี้ยวไปถาม "ว่าไงจ๊ะน้องสาว" แต่เธอหันมาโดยที่น้ำตาคลอ ผมถามเอ้า!!เจน เป็นไรไป เจนบอกผมว่า เธอทะเลาะกับแฟนเมื่อกี้ แล้วแฟนเธอก็ทิ้งให้เธอยืนอยุ่ตรงนี้นานแล้ว "พี่อาร์ม ไปส่งเจนที่้บานหน่อยสิ เจนอยากกลับบ้าน" ผมเลยบอกว่า ได้เลย ขึ้นรถมา ในใจตอนนั้นสงสารเธอมาก "พี่อาร์ม..จะไปไหนหรอ" เจนถามผม "อ๋อ..พี่จะไปผับกันน่ะ เที่ยวไห้ลืมเรื่องราวร้ายๆหน่อย" ผมตอบเจนไป "พี่อาร์ม..เจนไปด้วยสิ เจนอยากเมาให้มันบ้าไปเลย"  แต่ว่ามันจะดีหรอ ผมถาม ดีสิ เจนบอกผม

เมื่อขับรถถึงผับ เพื่อนๆก็แซวผมใหญว่าไรวะ อกหักไม่นานมีมาใหม่แล้ว ผมตอบเพื่อนผมไปว่า น้องวสาวๆ จากนั้นก็เดินเข้าผับกัน ไปนั่งมุม มืดๆ ที่เป็นโซฟา เพื่อนผมก็สั่งเหล้ากัน แล้วบ๋อยในร้านก็มาถามว่า เอาโคโยตี้นั่งดริ๊งมั้ย  เพื่อนผมทั้ง 4 ก็บอกว่าเอาๆ แล้เด็กก็มาให้เลือก แต่ละคนสวยๆทั้งนั้น แต่ผมไม่ได้เอา เพราะผมเกรงใจเจน เด๋วน้องเค้าจะว่าผมไม่ดี เมื่อเหล้าเข้าปาก เสียงเพลงชวนให้โยกย้าย เจนก็เมาได้ที ผมพึ่งสังเกตุเธอ เธอใส่ชุดแซ็ก สั้นจู๋ เว้าหลังเห็นเสื้อใน ด้านหน้าเป็นตาข่าย เห็นนมเกือบครึ่งลูก "เอาวะ วันนี้ จะฟันเจนให้ได้" ผมพูดกะตัวเอง ยิ่งตอนเธอเต้าส่ายไปสายมา ผมจินตนาการตามไปว่า ถ้าเจนได้โยกบนควยผม คงจะมันส์น่าดู เจนเต้นเส็ดก็มานั่งกระดกเหล้าข้างๆผม "พี่อาร์ม ดูเพื่อนพี่อาร์มดิ มีสาวมานั่งด้วย พี่อาร์มไม่เรียกมานั่งหรอ " เจนถามผม "ไม่เอาอ่ะ" ผมเลยตอบไป "งั้นเจนเป็นเด็กดริ้งให้พี่เอามั้ย ถึงจะไม่สวยเท่าแต่ก็พอได้เนอะ" เจนพูดพร้อมกับขำ ตอนนั้นในผมรุ้เลยว่าเข้าทางแล้ว "เจนอ่ะดีกว่าอีก ขาวกว่า สวยกว่า น่ารักกว่า อึ๋มกว่า แต่เสียอย่างเดียว" เมื่อผมพูดแล้วผมก็ขำ "อะไรหรอพี่อาร์ม" เจนถามผม "มันล้วงไม้ได้" ผมพูดแล้วก็ขำ

พอดีกับจังหวะเพลงที่เปิดขึ้น เจนดึงผมขึ้นไปเต้น เจนเต้นอยู่หน้าผม เอาก้นมาสีควยผม ควมผมลุกสู้ แข็งมาก เจนจับมือผมไปประสานกันไว้ที่ท้องเธอ ผมเริ่มลูบมือขึ้นจนมาถึงนม แม่เจ้าเธอไม่ว่าเลย ผมเลยลองบีบดูทีนึง เธอไม่ว่าอีก ทีนี้ผมล้วงเข้าไปเลย เธอเคลิ้มไม่ขัดขืนผมเลย "เอาล่ะ คืนนี้ ได้เย็ดแน่นอน" ผมพูดในใจ ผมล่วงจนเพลงจบ จนเจนบอกไปนั่งดีกว่า ผมเดินไปนั่ง เธอมาขึ้นค่อมผม ดูดปากผม แล้วถามผมว่า แบบนี้สู้เด็กนั้งดริ้งได้รึยัง เจนบอกผมว่าเด็ดว่านี้ก็มี เจนจับมือผมเข้าไปใต้กระโปรง ผมจัดการล้วงเข้าไป มันแฉะมาก เจนร้องซีด พี่อาร์ม อย่าเอาออกนะ เจนดูดปากผม "พี่อาร์ม เราไปต่อกัน" ผมเลยบอกเพื่อนว่า ออกให้กูก่อนนะ เด๋วพุ่งนี้ค่อยเคลีย

ตรงข้ามกับผับเป็นโรงแรม พอเข้าถึงห้อง เจนไม่รอช้า ดูดปากผม พร้อมกับถอดกางเกงผม แล้วลงไปดูดควยผม โอ้ว เธอเก่งมากๆ ผมยืนขาสั่นอยู่ด้วยความเสียว เจนบอกว่า "ไม่ต้องกลัวเหนื่อย เจนจัดเอง" เจนให้ผมนอนลงบนเตียง เจนถกกระโปรงขึ้นถึงสะดือ แล้วถกเสื้อลง นมเจนขาวมาก เจนขย่มผม แบบเอาเป็นเอาตาย ไม่หยุดไม่ยั้ง เอวเธอดีมาก ผมเสียวมาก เจนร้องครางเบาๆๆ มือทั้งสองข้างของเธอ บีบนมตัวเองไว้แน่น ซี๊ด.. ซี๊ด.. พี่อาร์มจ๋า เจนเสียว  ผมจะลุกขึ้นมาเปลี่ยนท่า เจนก็ไม่ไห้เปลี่ยน พลักผมลงไปนอน เจนขย่มผมแบบไม่มิด เล่นอยู่แต่ตรงหัวควย ผมเสียวมาก ผมบอกเจนเด๋วท้องนะ ถุงยางก็ไม่ได้ใส่ เจนบอกกับผมว่า ไม่เป็นไร เจนกินยาคุม ซี๊ด...ซี๊ดพี่อาร์ม พี่อาร์ม พี่อาร์มมมม เจนเส็ดแล้ว ที่นี้เหลือพี่อาร์มล่ะ เด๋วเจนจัดเอง เจนขย่มผมต่อ ควยผมเกรง เสียวด้วยแรงขมิบของเจน ตอดแล้วตอดอีก จนผมไม่ไหวแล้ว เจน เจนจ๋า พี่จะแตกแล้วนะ แตกมาเลยพี่ ไม่ต้องกลัว เจนยิ่งรัวขึ้นลง ไม่ยั้ง ผมแตกใส่ในรูเธอเต็มที่ เจนบอกว่า น้ำพี่เยอะจังเลย จากนั้นเจนดูหัวให้ผม ผมหมดแรง ทำไรไม่เป็นเลย คืนนี้ เจนขึ้นผมอยู่อย่างนี้อีก สามรอบ เหลือเชื่อว่าเธอเงี่ยนมาก ผมไม่ได้ทำอะไรเลนคืนนั้น รุ่งเช้าผมขับรถขาสั่นมาส่งเจนที่้บ้าน ตอนเจนจะลงรถ เจนยังบอกกับผมอีกว่า เดี๋ยวทะเลาะกับแฟนอีกเมื่อไหร่ มารับเจนอีกนะ .........แต่หลังจากวันนั้น ผมก็ไม่เคยได้ซัดเจนอีกเลย........หวังว่าจะชอบกันนะครับ กับชีวิตผม

Tags:

เว็บโป๊แห่งนี้ เหมาะสำหรับผู้ที่มีอายุเกิน 20+ เท่านั้น !! : เพราะมีสิ่งที่ไม่เหมาะสม เช่น มีการให้ดูหนังโป๊ออนไลน์ หรือดูหนังxออนไลน์ผ่านทางเว็บไซต์โดยตรง หนังโป๊ส่วนใหญ่จะเป็น หนัง AV จากประเทศต่างๆ หนังโป๊ ญี่ปุ่น เกาหลี ยุโรป ฝรั่ง เอเชีย หรือแม้แต่หนังโป๊จากไทย แต่ส่วนใหญ่จะเป็นหนัง R ซึ่งจะไม่เห็นฉากเย็ดกันอย่างชัดเจน ไม่เห็นหีหรือควยของนักแสดง แต่ถ้าเป็นหนังxจากประเทศอื่นๆ จะเห็นฉาก xxx เย็ดหี อย่างชัดเจน คลิปหลุด แอบถ่าย รูปโป๊ ภาพโป๊ มันไม่เหมาะสำหรับผู้ที่อายุยังไม่ถึงจริงๆ และเรื่องการ์ตูนโป๊ หรือ โดจิน มันเป็นการ์ตูนสำหรับผู้ใหญ่เท่านั้น เล่าเรื่องเสียว ประสบการณ์ต่างๆ โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม